Skip to main content

NINI CHIMBUKO LA AGUKO LA ELIMU TANZANIA?


Watoto wakiwa wamekalia ndoo


Watoto wakiwa wamebanana na wengine hawana meza ya kuandikia


Hapa sijui ni shule nzima au darasa moja


Moja ya shule katika bonde la Ngorongoro


Kunapokuwa na tatizo au mapungufu lazima kuna sababu iliyopelekea kuwepo tatizo hilo.Tatizo haliwezi kwisha bila kutibu/kurekebisha chanzo cha tatizo.

Je,nini kimechangia la anguko la elimu Tanzania?Je,sababu zinaweza kuwa:
Ubadilishwaji wa mitaala mara kwa mara
Ubadilishwaji wa vitabu bila kufuata utaratibu
Mrundikano wa watoto darasani
Ukosefu wa madawati
Majengo duni
Maslahi duni ya walimu
Wadau mnaweza kuchangia ili kusaidia uboreshaji wa elimu yetu.

Comments

Popular posts from this blog

JINSI YA KUPAKA RANGI NDANI YA NYUMBA YAKO

Swala la kuchagua rangi inayofaa ndani ya nyumba huwachanganya wengi.Wengi hushindwa kuamua ni rangi gani wapake. Na endapo mtu atataka kuchanganya rangi za aina mbili au zaidi ni rangi gani atumie? Habari hii inaweza kuwasaidia kidogo kwani nitawawekea baadhi ya picha jinsi rangi zinavyoweza kupangiliwa na kupendeza.Kikubwa vilevile zingatia samani ulizonazo au unazohitaji kuweka katika nyumba yake ili usilete mchanganyiko wa rangi utakaoumiza kichwa.



YEBOYEBO,MTINDO WA NYWELE UNAOPENDWA HADI SASA

MICHORO MBALIMBALI YA HINA