Skip to main content

UPAMBAJI NYUMBA NA SOFA ZENYE RANGI YA CHUNGWA









Wadau kama nilivyyoandika katika posti zilizopita kuwa kila rangi ni nzuri mtihani ni katika kupangilia rangi hizo.Unaweza kujiuliza hivi sofa za rangi ya machungwa (orange) zitaonekanaje ndani ya nyumba?Au hivi nikiweka sofa nyeusi nyumba si itakuwa na giza sana?Hapa,kama utaweka sofa nyeusi, ukuta ukawa mweusi(sijauona),mapazia yakawa meusi basi kweli nyumba itakuwa na giza na vilevile itatisha.Ila ukiweka sofa nyeusi hakikisha ukuta una rangi angavu  hususan nyeupe.Vilevile cheza na mapazia pamoja na mapambo ya ukutani.

Popular posts from this blog

YEBOYEBO,MTINDO WA NYWELE UNAOPENDWA HADI SASA

MICHORO MBALIMBALI YA HINA

JINSI YA KUPAKA RANGI NDANI YA NYUMBA YAKO

Swala la kuchagua rangi inayofaa ndani ya nyumba huwachanganya wengi.Wengi hushindwa kuamua ni rangi gani wapake. Na endapo mtu atataka kuchanganya rangi za aina mbili au zaidi ni rangi gani atumie? Habari hii inaweza kuwasaidia kidogo kwani nitawawekea baadhi ya picha jinsi rangi zinavyoweza kupangiliwa na kupendeza.Kikubwa vilevile zingatia samani ulizonazo au unazohitaji kuweka katika nyumba yake ili usilete mchanganyiko wa rangi utakaoumiza kichwa.