Skip to main content

SUPU YA NYAMA YA KUSAGA NA MBOGAMBOGA

Hii supu ni rahisi sana kutengeneza na ina virutubisho vyote.Ni mlo wangu sa mchana wa leo.Ninakuandikia hapa upishi wake.

MAHITAJI( kwa watu 2)

½-1 kikombe Nyama ya kusaga
Pilipilimanga (weka kiasi upendacho)
Chumvi (weka kiasi upendacho)
Mbogamboga nilizotumia
1 kitunguu maji
1 Karoti(ukubwa wa wastani)
¼ kikombe njegere
¼ kikombe French beans
1 kiazi chenye ukubwa wa kati


FANYA HIVI
  • Katakata karoti, kiazi na kitunguu katika vipande vidogo vidogo
  • ·         Weka nyama ya kusaga katika sufuria.Weka jikoni na acha nyama ichemke.
  • ·         Tumbukiza mbogamboga zote ziendelee kuchemka na nyama.
  • ·         Pika mpaka uone viazi vimelainika.
  • ·         Weka chumvi na pilipilimanga kupata ladha

Supu yako ipo tayari na unaweza kula yenyewe tu na ukashiba au ukala na chapati au mkate. 

ANGALIZO: Mbogamboga unaweza kutumia unazopenda kama: kabichi, brokoli, hoho n.k

Mpishi: Anna 

Popular posts from this blog

YEBOYEBO,MTINDO WA NYWELE UNAOPENDWA HADI SASA

MICHORO MBALIMBALI YA HINA

JINSI YA KUPAKA RANGI NDANI YA NYUMBA YAKO

Swala la kuchagua rangi inayofaa ndani ya nyumba huwachanganya wengi.Wengi hushindwa kuamua ni rangi gani wapake. Na endapo mtu atataka kuchanganya rangi za aina mbili au zaidi ni rangi gani atumie? Habari hii inaweza kuwasaidia kidogo kwani nitawawekea baadhi ya picha jinsi rangi zinavyoweza kupangiliwa na kupendeza.Kikubwa vilevile zingatia samani ulizonazo au unazohitaji kuweka katika nyumba yake ili usilete mchanganyiko wa rangi utakaoumiza kichwa.