Skip to main content

MERRY CHRISTMAS KWENU WOTE!!




Rainbow-tz blog inawatakia wote heri ya sikukuu ya kuzaliwa kwa Yesu Kristo,maarufu kama KRISMASI. Katika kusherehekea sikukuu hii tulete upendo pale palipo na chuki na hekima pale palipojaa dharau.Kwa mliojaliwa kidogo mkumbuke kuwa kuna waliokosa kabisa hivyo tuwakumbuke nao katika hicho kidogo.Usitupe chakula wakati jirani yako ananjaa, usitupe nguo wakati jirani yako yupo uchi na usimwage maji wakati jirani yako ana kiu.
Mungu awabariki wote .

MERRY CHRISTMAS!!

Popular posts from this blog

YEBOYEBO,MTINDO WA NYWELE UNAOPENDWA HADI SASA

MICHORO MBALIMBALI YA HINA

JINSI YA KUPAKA RANGI NDANI YA NYUMBA YAKO

Swala la kuchagua rangi inayofaa ndani ya nyumba huwachanganya wengi.Wengi hushindwa kuamua ni rangi gani wapake. Na endapo mtu atataka kuchanganya rangi za aina mbili au zaidi ni rangi gani atumie? Habari hii inaweza kuwasaidia kidogo kwani nitawawekea baadhi ya picha jinsi rangi zinavyoweza kupangiliwa na kupendeza.Kikubwa vilevile zingatia samani ulizonazo au unazohitaji kuweka katika nyumba yake ili usilete mchanganyiko wa rangi utakaoumiza kichwa.