Skip to main content

MY SLIP-ON SNEAKERS COLLECTION FOR THIS SPRING/SUMMER, (1ST COLLECTION)!

Mimi ni mpenzisana wa viatu.Tunaelekea mwishoni mwa msimu wa baridi hivyo tunaanza kuandaa makabati yetu (wardrobes) na mavazi ya majira ya joto(summer).
Nitawaletea collection yangu ya viatu kwa ajili ya spring/summer.Msimu huu nimependelea sana kuvaa slip-on sneakers zaidi.Collection yangu ya kwanza  ni SFCARO ambayo nitaionyesha leo.Kesho nitawaletea collection yangu ya pili.

 



Popular posts from this blog

YEBOYEBO,MTINDO WA NYWELE UNAOPENDWA HADI SASA

MICHORO MBALIMBALI YA HINA

JINSI YA KUPAKA RANGI NDANI YA NYUMBA YAKO

Swala la kuchagua rangi inayofaa ndani ya nyumba huwachanganya wengi.Wengi hushindwa kuamua ni rangi gani wapake. Na endapo mtu atataka kuchanganya rangi za aina mbili au zaidi ni rangi gani atumie? Habari hii inaweza kuwasaidia kidogo kwani nitawawekea baadhi ya picha jinsi rangi zinavyoweza kupangiliwa na kupendeza.Kikubwa vilevile zingatia samani ulizonazo au unazohitaji kuweka katika nyumba yake ili usilete mchanganyiko wa rangi utakaoumiza kichwa.