Skip to main content

FOR SUNGLASSES LOVERS!

Mimi ni mpenzi sana wa miwani na huwa ninanunua tu bila kujali tayari nina ngapi.
Msimu wa joto unaanza huku ninakoishi ni harakati za kubadilisha kabati kwendana na msimu ujao.
Tuangalie baadhi ya miwani nilizonazo tayari kwa msimu na ninazotarajia kuwa nazo!





Popular posts from this blog

YEBOYEBO,MTINDO WA NYWELE UNAOPENDWA HADI SASA

MICHORO MBALIMBALI YA HINA

JINSI YA KUPAKA RANGI NDANI YA NYUMBA YAKO

Swala la kuchagua rangi inayofaa ndani ya nyumba huwachanganya wengi.Wengi hushindwa kuamua ni rangi gani wapake. Na endapo mtu atataka kuchanganya rangi za aina mbili au zaidi ni rangi gani atumie? Habari hii inaweza kuwasaidia kidogo kwani nitawawekea baadhi ya picha jinsi rangi zinavyoweza kupangiliwa na kupendeza.Kikubwa vilevile zingatia samani ulizonazo au unazohitaji kuweka katika nyumba yake ili usilete mchanganyiko wa rangi utakaoumiza kichwa.