Skip to main content

PASAKA NJEMA KWENU WOTE!

Rainbow-tz blog inawatakia wote heri ya sikukuu ya Pasaka.Wote tu sherehe keep sikukuu kwa amani na upendo.
Ni kipindi cha kuonyesha upendo kwa wenzetu walio katika wakati mgumu/mazingira magumu.Kwa kufanya hivi baraka za Mwenyezi Mungu zitakuwa nasi sasa na hata milele na zitamulika maisha yetu kama mshumaa.
HAPPY EASTER TO YOU ALL!

Popular posts from this blog

YEBOYEBO,MTINDO WA NYWELE UNAOPENDWA HADI SASA

MICHORO MBALIMBALI YA HINA

JINSI YA KUPAKA RANGI NDANI YA NYUMBA YAKO

Swala la kuchagua rangi inayofaa ndani ya nyumba huwachanganya wengi.Wengi hushindwa kuamua ni rangi gani wapake. Na endapo mtu atataka kuchanganya rangi za aina mbili au zaidi ni rangi gani atumie? Habari hii inaweza kuwasaidia kidogo kwani nitawawekea baadhi ya picha jinsi rangi zinavyoweza kupangiliwa na kupendeza.Kikubwa vilevile zingatia samani ulizonazo au unazohitaji kuweka katika nyumba yake ili usilete mchanganyiko wa rangi utakaoumiza kichwa.