Skip to main content

HONGERA MILLEN MAGESE KWA TUZO ZA BET!



Tuna kila sababu ya kumpongeza mlimbwende wetu kutoka Tanzania kwa tuzo hizi za BET. Hii inaonyesha wazi kuwa harakati zake  zinatambulika na dunia.
Linapokuja swala linalohusu kuweka Taifa katika ramani hatuna budi wote kujivunia utanzania wetu kwa kumwagia pongezi yule ambaye amesababisha kupeperusha bendera yetu.
Tumpe ushirikiano wa kutosha Millen katika harakati zake hizi za kupambana na endometriosis.

Hongera sana Millen na tunayo fahari kujivunia wewe!






Popular posts from this blog

YEBOYEBO,MTINDO WA NYWELE UNAOPENDWA HADI SASA

MICHORO MBALIMBALI YA HINA

JINSI YA KUPAKA RANGI NDANI YA NYUMBA YAKO

Swala la kuchagua rangi inayofaa ndani ya nyumba huwachanganya wengi.Wengi hushindwa kuamua ni rangi gani wapake. Na endapo mtu atataka kuchanganya rangi za aina mbili au zaidi ni rangi gani atumie? Habari hii inaweza kuwasaidia kidogo kwani nitawawekea baadhi ya picha jinsi rangi zinavyoweza kupangiliwa na kupendeza.Kikubwa vilevile zingatia samani ulizonazo au unazohitaji kuweka katika nyumba yake ili usilete mchanganyiko wa rangi utakaoumiza kichwa.