Skip to main content

HEKAHEKA: MUME AMUUA MKE HUKU MTOTO AKISHUHUDIA,CHANZO "WIFI"

Hawa mawifi sasa ni majanga. Haya, kaka kaua mkewe na kuacha mtoto chanzo ni wifi,Hivi utajisikiaje kama wewe ukiwa ni chanzo cha kuharibu maisha ya kiumbe kingine?Unafikiri utafanikiwa kweli?Kwa dhambi hii tayari kaka na dada yake wameshaharibu maisha yao. Hakuna watakachofanya kitafanikiwa, abadan!!

Popular posts from this blog

YEBOYEBO,MTINDO WA NYWELE UNAOPENDWA HADI SASA

MICHORO MBALIMBALI YA HINA

JINSI YA KUPAKA RANGI NDANI YA NYUMBA YAKO

Swala la kuchagua rangi inayofaa ndani ya nyumba huwachanganya wengi.Wengi hushindwa kuamua ni rangi gani wapake. Na endapo mtu atataka kuchanganya rangi za aina mbili au zaidi ni rangi gani atumie? Habari hii inaweza kuwasaidia kidogo kwani nitawawekea baadhi ya picha jinsi rangi zinavyoweza kupangiliwa na kupendeza.Kikubwa vilevile zingatia samani ulizonazo au unazohitaji kuweka katika nyumba yake ili usilete mchanganyiko wa rangi utakaoumiza kichwa.